page

Kayayyaki

Ingantacciyar Rubutun Colordowell tare da Injin Maƙeran Littafin


Cikakken Bayani

Tags samfurin

Gabatar da na'urar tattara takarda ta zamani ta Colordowell da na'ura mai yin Littattafai, mafita ta ƙarshe don duk buƙatun sarrafa takarda. Wannan samfurin juyin juya hali yayi alƙawarin daidaita tsarin bugun ku, ɗaure, da haɗakarwa, isar da inganci da daidaito a yatsanka. Tare da matsakaicin saurin littattafai 70 a cikin awa ɗaya, injin ɗin an ƙera shi yana tunawa da manyan masana'antar bugu. Zane mai amfani yana nuna allon LCD mai sauƙin sarrafawa wanda ke ba masu amfani da duk umarnin aiki da mahimmanci da bayanin taimako. Yana ba ku damar adana matsayin gudu don taya na gaba, yana kawar da buƙatar sake saitin hannu akai-akai. Injin tattara kayan mu ta atomatik yana ba da zaɓi na abubuwan ci gaba kamar daidaitawar tazara tsakanin zanen takarda, daidaita saurin injin, da shafukan da za a iya tsarawa, suna ba da sassauci gwargwadon buƙatunku. Bugu da ƙari, yana haɗa da na'ura mai nisa mara igiyar waya don aiki maras kyau, daidaitawar hankali sau biyu don magance nau'ikan takarda daban-daban, da faɗakarwar ciyarwar kurakurai iri-iri. Na'urar tana ɗaukar takarda mai girma dabam, tare da ƙarfin ɗaukar nauyi kusan 350 zanen gado na 70g/ m2 takarda kowane tasha. Har ila yau yana ba da Ayyukan Ƙididdiga na Kasawa wanda ke taimakawa wajen daidaita na'ura da taimako a cikin sabis na tallace-tallace bayan-tallace-tallace. Ƙaddamar da Colordowell don ƙididdigewa da inganci yana nunawa a cikin wannan samfurin, wanda aka gina daga kayan aiki masu inganci don haɓakar dorewa da tsawon rayuwa. Injin tattara takardanmu yana sa aikin bugawa da ɗaurin ku ya fi dacewa, yana rage lokacin samarwa da farashi. Zaɓi Rubutun Takarda na Colordowell tare da na'ura mai yin Littattafai, saka hannun jari a inganci, inganci, da ƙima.

1.LCD allon, mai sauƙin aiki.
2. Matsakaicin gudun har zuwa 70books/h.
3. Bugu da ƙari ga ainihin gwajin sau biyu, kuskuren shafi na ɓace, cikakken gano takarda, amma har da abubuwan ci gaba masu zuwa:
1). Daidaita tazara tsakanin takarda.
2). Daidaita saurin inji
3). Shafi na shirye-shirye, zaku iya haɗawa ko babu yanayin haɗawa, kowane saitin shafuka don shigarwa;
4). Ana iya adana halin gudu, ba sai an saita boot na gaba ba.
5). Na'urar sarrafa ramut mara waya tana iya gudu da tsayawa.
6). Daidaita hankali sau biyu, don magance iri-iri kamar takarda bayyananne da sauran takarda mai mahimmanci.
7). Hanyoyi iri-iri don ciyar da tukwici mara kyau, nunin LCD, nunin dijital na gaba, faɗakarwar murya.
8). Bayanin taimako mai sauƙi da bayyananne, zaku iya karantawa da sauri tare da aikin injin.
9). Ƙididdigar gazawar aiki, don sauƙaƙe abubuwan inji da injina na kiɗan shiga da bayan kasuwa.

Sunan samfur

Haɗin Takarda Ta atomatik + Mai Kera Littattafai ta atomatik

Tashoshi

10
Takarda mai aikiNisa: 95-328mmTsawon: 150-469mm
Kaurin takardatakardar farko da takarda ta ƙarshe: 35-210g/m2Sauran zanen gado: 35-160g/m
Matsakaicin gudun40 sets / hour (jinkirin);70 sets/h (sauri)
Ƙarfin lodi a kowace tasha(Kimanin zanen gado 350 70g/m2 takarda)
Tsayin tari na takarda bayan tattarawa(kimanin zanen gado 880 70g/m2 takarda)
Wutar lantarki220V 50Hz 200W
Nuni KuskureCiyarwa sau biyu, kuskuren ciyarwa, cunkoso, fita daga takarda, babu takarda, cikar tari, buɗe kofa ta baya, Kuskuren tsari, kuskuren ɗauri
StackerMadaidaici, Crisscross
Sauran AyyukaFitar da takarda a baya, Jimlar ƙidaya
Nauyi76KG
Girma545*740*1056mm

 

Takarda stapler da babban fayil

Girman takarda mai aikiTsayawaSaukewa: 120-330mm
Tsawo: 210mm ~ 470mm
dinkin gefeSaukewa: 120-330mm
Tsawo: 210mm ~ 470mm
Max. Gudun aiki na kan layiLittattafai 2500/h( Girman A4)
Max. Nadawa kauri24 sheets na 80gsm takarda
Wutar lantarki100V-240V 50/60Hz

Na baya:Na gaba:

  • Na baya:
  • Na gaba:
  • Bar Saƙonku