page

Kayayyaki

Premium WD-R302 Injin Nadawa Takarda Ta atomatik ta Colordowell


Cikakken Bayani

Tags samfurin

Gabatar da WD-R302 Injin Ciyarwa ta atomatik daga Colordowell, amintaccen masana'anta na ingantattun hanyoyin bugu. Wannan ingantacciyar na'ura mai naɗewa takarda an ƙera shi don daidaita ayyukan sarrafa takarda da haɓaka ƙwarewa a cikin abubuwan da kuka fitar. Injiniya tare da ingantacciyar fasaha, ƙirar WD-R302 ta fice tare da tsarin ciyarwar robar ta atomatik tana ba da saurin ninkawa na shafuka 120 a cikin minti ɗaya. Wannan inji na iya ɗaukar nau'ikan nau'ikan nau'ikan takarda, daga mafi ƙarancin 76mm × 86mm zuwa matsakaicin 297mm × 432mm. Har ila yau, yana goyan bayan ma'aunin takarda daban-daban - daga mafi girman takarda na 35g zuwa matsakaicin girman takarda na 180g, ta haka yana fadada ƙarfinsa. Gina har zuwa ƙarshe, na'urar tana nuna wani gini mai ƙarfi kuma ya zo a cikin yanayin waje na 890mm (W) × 480mm (D) × 520mm(H), yana mai da shi ƙarin ingantaccen sarari ga filin aikin ku. Duk da ƙananan girmansa, yana da ƙarfin ɗaukar nauyi na zanen gado 500, yana ba ku damar kammala manyan ayyuka cikin sauƙi. Ƙara zuwa aikinsa, WD-R302 nadawa inji sanye take da gaba kirgawa alama har zuwa 4 ragowa da baya kirgawa har zuwa 3 ragowa. Yana aiki akan wutar lantarki 220V 50HZ 0.4a 100W kuma yana auna nauyin 35kg mai iya sarrafawa. Wannan yana tabbatar da matsakaicin yawan aiki tare da ƙarancin amfani da makamashi, yana ba ku damar kula da filin aiki mai dacewa da muhalli.Don haɓaka fa'idodinsa, zaɓin Colordowell azaman mai siyar da ku don wannan saka hannun jari yana ba ku garantin ƙimar ƙimar ƙima, dorewa mai ƙarfi, amintaccen sabis na tallace-tallace, da cikakkiyar ƙimar kuɗi.A ƙarshe, WD-R302 Injin naɗewar Ciyarwa ta atomatik ta Colordowell ba samfuri bane kawai, amma cikakkiyar bayani ga duk buƙatun nada takarda. Yi shiri don dandana gauraya mara kyau na dacewa, inganci, da aiki na musamman.

Saukewa: WD-R302

Tushen wutan lantarki220V 50HZ 0.4a 100W
Adadin faranti na nadawa2
Matsakaicin girman takarda297mm × 432mm
Min takarda girman76mm × 86mm
Matsakaicin girman takarda180g
girman takarda mafi bakin ciki35g ku
Ayyukan ƙidayakirgawa gaba 4 ragowa baya kirgawa 3 ragowa
Gudun nadawaShafuka 120/min
Ƙarfin kaya500 zanen gado
Girman waje890mm(W)×480mm(D)×520mm(H)
Nauyin inji35kg

Na baya:Na gaba:

  • Na baya:
  • Na gaba:
  • Bar Saƙonku